๑۩۞۩๑ ☼4rZone ™ - Diễn Đàn HOT ๑۩۞۩๑
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
๑۩۞۩๑ ☼4rZone ™ - Diễn Đàn HOT ๑۩۞۩๑

You are not connected. Please login or register

hỏi học java

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1hỏi học java Empty hỏi học java Mon Jul 01, 2013 9:32 am

viethoang

viethoang
๖ۣۜThành ๖ۣۜViên ๖ۣۜMới
๖ۣۜThành ๖ۣۜViên ๖ۣۜMới

Các bác nhà mình ai biết ở đâu dạy java không chỉ e với? e học rồi nhưng kiến thức vẫn nông lắm ạ, e muốn học lại để nắm vững kiến thức, mà e thấy ở trường dạy chán lắm ý. Thanks cả nhà nha.

2hỏi học java Empty Re: hỏi học java Mon Jul 01, 2013 9:40 am

hangoc

hangoc
๖ۣۜThành ๖ۣۜViên ๖ۣۜMới
๖ۣۜThành ๖ۣۜViên ๖ۣۜMới

viethoang đã viết:Các bác nhà mình ai biết ở đâu dạy java không chỉ e với? e học rồi nhưng kiến thức vẫn nông lắm ạ, e muốn học lại để nắm vững kiến thức, mà e thấy ở trường dạy chán lắm ý. Thanks cả nhà nha.
bạn muốn học java à? bên mình cũng dạy java đấy bạn có thể tìm hiểu về bên mình nha

3hỏi học java Empty Re: hỏi học java Mon Jul 01, 2013 9:40 am

hangoc

hangoc
๖ۣۜThành ๖ۣۜViên ๖ۣۜMới
๖ۣۜThành ๖ۣۜViên ๖ۣۜMới

hangoc đã viết:
viethoang đã viết:Các bác nhà mình ai biết ở đâu dạy java không chỉ e với? e học rồi nhưng kiến thức vẫn nông lắm ạ, e muốn học lại để nắm vững kiến thức, mà e thấy ở trường dạy chán lắm ý. Thanks cả nhà nha.
bạn muốn học java à? bên mình cũng dạy java đấy bạn có thể tìm hiểu về bên mình nha

4hỏi học java Empty Re: hỏi học java Mon Jul 01, 2013 9:44 am

viethoang

viethoang
๖ۣۜThành ๖ۣۜViên ๖ۣۜMới
๖ۣۜThành ๖ۣۜViên ๖ۣۜMới

vậy à? bạn có thể cho mình hỏi bên bạn là gì k? k phải là aptech hay nit chứ, t là không thích mấy chỗ đó đâu nha? hihi

5hỏi học java Empty Re: hỏi học java Mon Jul 01, 2013 9:49 am

hangoc

hangoc
๖ۣۜThành ๖ۣۜViên ๖ۣۜMới
๖ۣۜThành ๖ۣۜViên ๖ۣۜMới

hihi không phải bạn à, mình bên iMicroSoft bên mình cũng dạy các khóa học lập trình đó. mỗi bên có 1 cách dạy khác nhau, phương châm khác nhau và phương châm bên mình là "Dạy kinh nghiệm lập trình".
bạn có thể vào trang web bên mình tìm hiểu http:http://imicrosoft.edu.vn mình nghĩ có thể giúp bạn chọn được 1 địa chỉ học tập tốt nhất. hì hì

Được sửa bởi hangoc ngày Tue Nov 12, 2013 3:23 pm; sửa lần 1.

6hỏi học java Empty Re: hỏi học java Mon Jul 01, 2013 9:53 am

viethoang

viethoang
๖ۣۜThành ๖ۣۜViên ๖ۣۜMới
๖ۣۜThành ๖ۣۜViên ๖ۣۜMới

ok, thanks bạn. mình sẽ tìm hiểu thông tin bên bạn, có gì m sẽ alo bạn nha. hehe

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]